E71T-GS- waya mai waldi mai walƙiya

Short Bayani:


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Aikace-aikace:

AWS 5.20 E71T-GS matsayi ne na duka, waya mai kariya mai kariya wanda aka tsara don fillet guda izinin wucewa da walda kan kan galvanized ko ƙarfe na ƙarfe kamar bakin ciki kamar ma'auni 20, ba tare da ƙonewa ba. Ba a amfani da Wayar E71T-GS maras gas a kan ƙananan injin walda 110 volt, suna ba da aikin baka mai santsi tare da ɗan watsawa kaɗan. Gudun tafiya yana da sauri, shigar azzakari cikin farji yana da kyau kuma cire slag mai sauƙi ne.

SAURARA: Kamar kowane waya mai kariya, E71T-GS yana dauke da sinadarin fluoride, wanda ke bukatar kulawa sosai ga iska lokacin da ake amfani da shi wajen narkar da karafan. Kada a shaka sinadarin zinc da aka samar yayin walda domin yana iya haifar da zazzabin hayakin karfe. Lokacin waldi a cikin gida ko a cikin yankin kewaye, tabbatar cewa iska ta isa.

Kariyar kai, duk-matsayin waya mai jujjuyawa don aikace-aikacen wucewa guda. Kyakkyawan don amfani akan sikeli mai sihiri na galvanized & m karfe. Gudun tafiya yana da girma & walda gefuna suna santsi. Yana da santsi mai ɗaukar hoto, cikakken ɗaukar hoto, sauƙin cire slag & ƙaramin spatter. Ba a buƙatar gas mai kariya. Amfani da DC waldi na walda na walda yanzu yana rage haɗarin ƙonewa ta cikin. Efficiencyarancin ɗabi'a ya fi na wayoyin ƙarfe ƙarfe masu kariya.

Garkuwar Gas: Gasless
Ungiyar Kemikal na ajiyar ƙarfe (%)

Abu Mn Si P S A1 Ni Mo Cr C V
Daidaitacce ≤1.75 ≤0.60 .00.03 .00.03 ≤1.80 ≤0.50 / / / /

Kayan Injin Injin Karfe

Abu Bayar da Bayani (MPa) Siarfin ƙarfi (MPa) Tsawaita (%) Charpy V-daraja Tasirin Tasirin
Gwajin gwaji(° C) Tasirin Tasiri(J) Matsakaici(J)
Daidaitacce ≥400 480 ≥20 / / /

5.Size da kuma Nagari Yanzu (DC-) da kuma awon karfin wuta Range

Girma Yanayin awon karfin wuta Na yanzu (DC-) Saurin ciyarwar waya
0.8MM 16 ~ 18V 100 ~ 160A 30 ~ 60
0.9MM 16 ~ 19V 100 ~ 170A 30 ~ 65
1.2MM 16 ~ 20V 120 ~ 200A 35 ~ 70

Akwai diamita:

Dia. (mm): 0.8   0.9 1.0 1.2
(inci) 0.030 ” 0.035 ” 0 .040 ” 0.045 ”

Shiryawa:
 1kg / 5kgs a kowane fanni;
daidaitaccen motsi, fim mai ƙarancin zafi sannan a cushe a cikin katun.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa